MỸ THANH QUÊ TÔI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chieu mo nhan tai!

3 posters

Go down

Chieu mo nhan tai! Empty Chieu mo nhan tai!

Bài gửi  comythanh Mon Jul 12, 2010 4:04 pm

Mỹ Thanh đang mở một số công ty (Yến Sào, Nước Mắm . . .). Anh, chị nào muốn đóng góp cho Mỹ Thanh thân yêu thì mau về giúp quê mình! Very Happy Very Happy Very Happy

comythanh

Chieu mo nhan tai! Empty Re: Chieu mo nhan tai!

Bài gửi  bemalum Mon Jul 12, 2010 4:10 pm

comythanh đã viết:Mỹ Thanh đang mở một số công ty (Yến Sào, Nước Mắm . . .). Anh, chị nào muốn đóng góp cho Mỹ Thanh thân yêu thì mau về giúp quê mình! Very Happy Very Happy Very Happy

Pác có thể list 1 vài vị trí hấp dẫn được không? Nếu đủ sức hấp dẫn thì về quê lập nghiệp sớm. Basketball
bemalum
bemalum

Bài gửi  chinhgroup Wed Jul 14, 2010 10:17 am

comythanh đã viết:Mỹ Thanh đang mở một số công ty (Yến Sào, Nước Mắm . . .). Anh, chị nào muốn đóng góp cho Mỹ Thanh thân yêu thì mau về giúp quê mình! Very Happy Very Happy Very Happy
Thực ra ai cũng muốn đóng góp cho quê hương cả, nhưng bạn còmythanh ơi: Quê hương là chùng khế ngọt. mà ai nhanh chân trèo hái mất rồi (vì trái ít quá) biết làm sao đây. bọn mình ở đất khách quê người cũng phải làm việc hết mình mới đủ cái ăn nhưng lúc nào cũng hướng về quê cả. mong quê hương có nhiều người như bạn để ngày càng phát triển.
chinhgroup
chinhgroup

Bài gửi  chinhgroup Fri Jul 23, 2010 8:57 am

Chú cò mỹthanh đâu mất tiu hổm rày ko lên đây báo cáo tình hình mỹ thanh cho anh em biết gì hết trơn.
chinhgroup
chinhgroup

Bài gửi  comythanh Wed Aug 18, 2010 2:53 pm

chinhgroup đã viết:
Chú cò mỹthanh đâu mất tiu hổm rày ko lên đây báo cáo tình hình mỹ thanh cho anh em biết gì hết trơn.

Sorry các anh chị! Hôm rày em bận việc gia đình quá nên không có thời gian thu thập thông tin báo cao cho anh chị biết. Em hứa, từ nay về sau sẽ cố gắng báo cáo đầy đủ thông tin cho các bác (nếu Sếp em ko cấm em online Rolling Eyes )

comythanh

Bài gửi  chinhgroup Wed Aug 18, 2010 3:20 pm

Sorry các anh chị! Hôm rày em bận việc gia đình quá nên không có thời gian thu thập thông tin báo cao cho anh chị biết. Em hứa, từ nay về sau sẽ cố gắng báo cáo đầy đủ thông tin cho các bác (nếu Sếp em ko cấm em online Rolling Eyes )[/quote]

ha ha cò nhà mìn lấy thời gian cty làm việc nhà à. chít chù rùi rabbit rabbit rabbit
chinhgroup
chinhgroup

Bài gửi  comythanh Wed Aug 18, 2010 3:23 pm

chinhgroup đã viết:
Sorry các anh chị! Hôm rày em bận việc gia đình quá nên không có thời gian thu thập thông tin báo cao cho anh chị biết. Em hứa, từ nay về sau sẽ cố gắng báo cáo đầy đủ thông tin cho các bác (nếu Sếp em ko cấm em online Rolling Eyes )

ha ha cò nhà mìn lấy thời gian cty làm việc nhà à. chít chù rùi rabbit rabbit rabbit
[/quote]

Bác thông cảm cho em, em đi làm cả tuần mà. Đâu có thời gian vô mấy quán net đâu. geek

comythanh

Bài gửi  chinhgroup Fri Aug 20, 2010 9:49 am

Bác thông cảm cho em, em đi làm cả tuần mà. Đâu có thời gian vô mấy quán net đâu. geek [/quote]

Cò ơi hỏi nhé: cái vụ vinasin có anh hưởng nhìu đến dân làng mình ko. nợ 80k tỷ pale nợ lương CN từ năm ngoái đến năm nay, vậy quê mình những người làm cho vinasin chắc buồn lắm. tui cũng buồn nè vì tự nhiên mìn cũng phải dính vô cái khoản nợ 80k tỷ đó. Nhà nước nợ thì dân trả mà, chà nước là nhà, nhân dân là chủ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
chinhgroup
chinhgroup

Bài gửi  comythanh Fri Aug 20, 2010 10:25 am

Cò ơi hỏi nhé: cái vụ vinasin có anh hưởng nhìu đến dân làng mình ko. nợ 80k tỷ pale nợ lương CN từ năm ngoái đến năm nay, vậy quê mình những người làm cho vinasin chắc buồn lắm. tui cũng buồn nè vì tự nhiên mìn cũng phải dính vô cái khoản nợ 80k tỷ đó. Nhà nước nợ thì dân trả mà, chà nước là nhà, nhân dân là chủ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad [/quote]

Em chưa cập nhật zụ này nhưng em thấy mấy anh vẫn đi làm bình thường. Cũng có thời gian Vinasin nợ lương công nhân 03 tháng chưa trả.

comythanh

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics